APTOMAT LS loại 3 pha ABE203G-160A
: (Đang cập nhật...) | : Còn hàng
Liên hệ
Mã Hàng: ABE203G-160A.MCCB LS (APTOMAT LS) loại 3 Pha.Dòng điện định mức(A): 160 A.Khung kích thước chế tạo: ABE203G-160A.
Thông tin
THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM
Mã Hàng: ABE203G-160A.
MCCB LS (APTOMAT LS) loại 3 Pha.
Dòng điện định mức(A): 160 A.
Khung kích thước chế tạo: ABE203G-160A.
Khả năng chịu dòng max trong một giây (kA) : Icu16(kA).
Điện áp làm việc định mức (V) : (Ue)400V/440V.
Tần số định mức (Hz) : 50Hz / 60Hz.