Aptomat BHW-T4-3P-40
: (Đang cập nhật...) | : Còn hàng
Liên hệ
Mã sản phẩm: BHW-T4-3P-40Dòng định mức: 40ASố cực: 3Dòng ngắn mạch: 4.5KAHãng sản xuất: Mitsubishi
Thông tin
THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM:
Mã sản phẩm: BHW-T4-3P-40
Dòng định mức: 40A
Số cực: 3
Dòng ngắn mạch: 4.5KA
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Sử dụng phổ biến trong điện dân dụng, điện công nghiệp, thiết bị đóng cắt, bảo vệ thiết bị điện...
BẢNG CHỌN MÃ SẢN PHẨM
STT |
Mã sản phẩm |
Số cực |
Dòng định mức |
Dòng ngắn |
Ics/400VAC |
1 |
BHW-T4 1P |
2 |
BHW-T4 |
1P |
6A, 10A, 16A, 20A, 25A, 32A |
4.5kA |
3 |
BHW-T4 |
1P |
40A, 50A, 63A |
4.5kA |
4 |
BHW-T4 2P |
5 |
2P |
6A, 10A, 16A, 20A, 25A, 32A |
6 |
2P |
40A, 50A, 63A |
7 |
BHW-T4 3P |
8 |
3P |
6A, 10A, 16A, 20A, 25A, 32A |
9 |
3P |
40A, 50A, 63A |
10 |
BHW-T4 4P |
11 |
4P |
6A, 10A, 16A, 20A, 25A, 32A |
12 |
4P |
40A, 50A, 63A |