Nút ấn phi 25mm có đèn, ấn nhả HB30-11DG24
: (Đang cập nhật...) | : Còn hàng
Liên hệ
Mã sản phẩm: HB30-11DG24.Hãng sản xuất: Onpow.Xuất xứ: Trung Quốc.Tiếp điểm: 1NO, 1NC.
Thông tin
THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: HB30-11DG24.
Hãng sản xuất: Onpow.
Xuất xứ: Trung Quốc.
Tiếp điểm: 1NO, 1NC.
Onpow là hãng sản xuất dẫn đầu về mặt hàng nút ấn đèn báo, chuyên xuất khẩu sang Âu Mỹ. Onpow tập trung vào chất lượng sản phẩm cao, đạt được hàng loạt chứng chỉ đăng ký chất lượng tại châu Âu và Mỹ. Với mẫu mã đẹp, cực kỳ đa dạng phủ khắp từ Φ8, 10, 12, 16, 22 đến Φ25 và 30 mm - đồng thời duy trì được giá cả cạnh tranh trong khi vẫn giữ chất lượng ổn định cao, Onpow là sự lựa chọn hàng đầu của nhiều khách hàng tiềm năng. Một số nét tiêu biểu vượt trội của sản phẩm onpow.
Onpow sở hữu công nghệ chế tạo đèn LED mới có độ sáng 100cd/m2, tuổi thọ rất bền. Đèn LED chất lượng cao giá tốt, điện áp tới 380VAC. Đặc biệt, điện áp cao 110, 220VAC/DC, 380VAC vẫn được dùng cho dòng sản phẩm Φ16 trở xuống (16, 12, 10 và 8mm). Các đèn LED này đều có độ sáng cao, dùng trong môi trường ánh sáng ban ngày. Lưu ý, các loại đèn thông dụng khác trên thị trường chỉ có độ sáng dưới 60cd/m2. Riêng dòng Φ16 có thêm loại đế cắm, người sử dụng có thể tháo đế để kiểm tra mạch điện, không cần hàn tháo chân.
BẢNG CHỌN MÃ SẢN PHẨM
Tên sản phẩm |
Mã sản phẩm |
Thông số kĩ thuật |
Dòng phi 25 viền nhựa sáng |
Đèn báo led phi 25 |
HB25-D*24 |
LED 24V AC/DC, (*-G,R,Y) |
HB25-D*220 |
LED 220V AC/DC, (*-G,R,Y) |
Nút ấn phi 25mm không đèn |
HB25-11* |
1NO, 1NC, (*-G,R,Y), Ấn nhả |
Nút ấn phi 25mm có đèn, ấn nhả |
HB25-11D*24 |
1NO, 1NC, LED 24V AC/DC, (*-G,R,Y) |
HB25-11D*220 |
1NO, 1NC, LED 220V AC/DC, (*-G,R,Y) |
HB30-11D*24 |
HB30-11D*220 |