Modul C200H-OC226N
: (Đang cập nhật...) | : Còn hàng
Liên hệ
Mã sản phẩm: C200H-OC226N.Hãng sản xuất: Omron.Nguồn cung cấp: 250VAC, 20VDC.Dòng điện định mức: 2A.
THÔNG TIN VẾ SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: C200H-OC226N.
Hãng sản xuất: Omron.
Nguồn cung cấp: 250VAC, 20VDC.
Dòng điện định mức: 2A.