Máy cắt không khí LS loại 4 pha AS-50F4-50A
: (Đang cập nhật...) | : Còn hàng
Liên hệ
Thông tin
THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM
Mã sản phẩm: AS-50F4-50A
Dòng điện định mức: 5000A.
Số cực: 4.
Khả năng chịu dòng max trong một giây: Icu100kA.
Tần số định mức: 50Hz / 60Hz.
Khả năng chịu dòng trong ba giây: Ics 100% Icu.