Cảm biến quang Eaton E58-18D400N-EL
: (Đang cập nhật...) | : Còn hàng
Liên hệ
Mã sản phẩm: E58-18D400N-ELNguồn cấp: 10-30 VDCTổn thất công suât: Max 3WKiểu đầu ra: NPN/ PNP
Thông tin
THÔNG TIN VỀ SẢN PHẨM
Mã sản phẩm |
E58-18D400N-EL |
Nguồn cấp |
10-30 VDC |
Tổn thất công suât |
Max 3W |
Kiểu đầu ra |
NPN/ PNP |
Dòng hoạt động |
Max 250mA |
Điện áp chuyển mạch |
Max 30VDC |
Tần số đáp ứng |
Max 2000Hz |
Dòng điện rò |
< 100µA |
Điện áp rơi ngõ ra |
1,2V tại mức 10µA và max 2V tại 100µA |
Thời gian đáp ứng |
1ms |
Dòng tiêu thụ |
max 1A surge |
Bảo bệ ngắn mạch |
Có bảo vệ ngắn mạch, chức năng tự reset ( sensor tự tắt ngay lập tức khi có tín hiệu quá tải) |
Chỉ thị đầu ra LED |
Đèn chỉ thị LED màu đỏ |
Nhiệt độ hoạt động |
từ -40- 70 độ C |
Tiêu chuẩn bảo vệ |
IEC IP67, IP69K, UL Type 1, NEMA Type 6P, NEMA Type 4X |
Chống rung, chấn động |
10-50 HZ, biên độ 1mm |
Vật liệu |
Thép không rỉ |
Đường kính |
Phi 18 |
Nguồn cấp |
10-30VDC |
Khoảng cách phát hiện |
400 mm |